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TAARIFA KWA UMMA.

PONGEZI ZA BARAZA LA VYAMA VYA SIASA KWA RAIS WA JAMHURI YA
MUUNGANO WA TANZANIA MHESHIMIWA SAMIA SULUHU HASSAN NA
RAIS WA ZANZIBAR MHESHIMIWA HUSSEIN ALI MWINYI.

Kamati ya Uongozi ya Baraza la Vyama vya Siasa katika kikao chake cha tarehe 03 Juni,
2021 iliazimia kuwa, kwa niaba ya Baraza la Vyama vya Siasa itoe pongezi kwa Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan kwa kuwa
Rais wa Tanzania wa awamu ya sita na Rais wa Zanzibar, Mheshimiwa Hussein
Ali Mwinyi kwa ushindi wa kishindo aliopata katika Uchaguzi Mkuu wa Mwaka
2020 na kuwa Rais wa Zanzibar wa awamu ya nane.

Aidha, Kamati ilimpongeza Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Rais
wa Zanzibar kwa kudumisha Demokrasia ya Vyama vingi hapa nchini kwetu kwa kuweka
mazingira mazuri ya kufanya Siasa katika pande zote mbili za Muungano wetu na
kushirikisha Vyama vya upinzani katika Serikali zao.

Kamati pia ilimshukuru Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa
kuamua kuonana na Vyama vya Siasa. Hivyo, Kamati kwa niaba ya Vyama vya Siasa vyote
vyenye usajili wa kudumu ambavyo kimsingi vyote ni wajumbe wa Baraza la Vyama vya
Siasa, iliahidi kushirikiana na Serikali zote mbili, Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, katika kuleta maendeleo ya Watanzania. Pia
iliazimia kuwa Vyama vya Siasa vipo tayari kuonana na Mheshimiwa Rais wa
Jamhuri ya Muungano kwa utaratibu na wakati atakaoelekeza kwa kuwa Rais
ana majukumu mengi ya kitaifa.

Wajumbe wa Kamati walimuomba Mwenyezi Mungu aendelee kuwapa afya
njema viongozi wetu hawa na ujasiri wa kudumisha Demokrasia ya Vyama vingi
vya Siasa, sambamba na kuleta maendeleo zaidi katika pande zote mbili za nchi
yetu ya Tanzania.
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